என்ன குளோன் வார்ஸ் & ரெபல்ஸ் கதாபாத்திரங்கள் அதிகாரப்பூர்வமாக லைவ்-ஆக்ஷன் போல

என்ன குளோன் வார்ஸ் மற்றும் கலகக்காரர்களின் கதாபாத்திரங்கள் அதிகாரப்பூர்வமாக லைவ்-ஆக்ஷன் போன்றவை

இந்த ஆண்டின் ஸ்டார் வார்ஸ் கொண்டாட்டம் சிகாகோவின் மிகப்பெரிய சுவரோவின் அதிகாரப்பூர்வ கதாபாத்திரம் அதிகாரப்பூர்வ கதாபாத்திரமான தி க்ளோன் வார்ஸ் மற்றும் ஸ்டார் வார்ஸ் ரெபல்ஸ் ஆகியவற்றைக் காட்டுகிறது. இரண்டு பிரியமான அனிமேட்டட் தொடர்கள் காதலிக்காகப் பிணைக்கப்பட்டு, க்ளோன்ஸின் தாக்குதல் மற்றும் பழிவாங்கலுக்கு இடையில் மூன்று ஆண்டுகளுக்கு முன்பே நடந்தது, மேலும் அனகின் ஸ்கைவால்கர் மற்றும் ஒபி-வென் கெனோபி ஆகியோருக்கும் இடையிலான உறவு பற்றியும், . பிந்தைய, இதற்கிடையில், உண்மையான முத்தொகுப்பு மற்றும் ரோக் ஒன் ஆகியவை முன்னணியில் இருக்கும் கதாபாத்திரங்களின் ஒரு சிறிய குழுவினர், வலுவான எழுச்சியின் பிறப்புக்கு பங்களித்த கோஸ்ட் க்ரூவ்.

இரு நிகழ்ச்சிகளும் ஸ்டார் வார்ஸ் ரசிகர்களால் நேசிக்கப்படுகின்றன. குறிப்பாக கிளின் வார்ஸ், ஒரு தொடர்ச்சியாக வந்தது, அங்கு ஃபிராங்கைஸ் உள்ளடக்கம் இல்லை, இது 2015 ஆம் ஆண்டில் தி ஃபோர்ஸ் அவேகன்ஸ் இல் தொடர்ச்சியான ட்ரையோகாஜி பிறந்தது வரை அந்த ரசிகர்களுக்கு உதவியது. லோகின் மறுமலர்ச்சியின் அதே சமயத்தில் தொடங்கப்பட்ட கிளர்ச்சிகள், முக்கிய ஸ்கைவால்கர் வரிசையில் வெளியே சொல்லக்கூடிய கதைகள் உள்ளன என்பதை நிரூபித்தன. அவர்கள் இளம் ஸ்டார் ஸ்டார் வார்ஸ் ரசிகர் பேட்டிக்கு ஏற்றவாறு அனிமேஷன் செய்யப்பட்ட நிகழ்ச்சிகளே, மற்றும் பல ஆண்டுகளாக அதன் பழைய பார்வையாளர்கள் அவர்கள் ஒரு நேரடி-செயல்பாட்டு அமைப்பில் இருப்பதைப் பற்றி ஆச்சரியப்படுகிறார்கள். இப்போது, ​​அவர்கள் இறுதியாக தெரிந்து கொள்ளலாம்.

சிகாகோவில் இந்த ஆண்டின் கொண்டாட்டத்தில் காட்டப்படும் மகத்தான ஸ்டார் வார்ஸ் சிற்றாலுக்கு நன்றி, இப்போது குளோன் வார்ஸ் மற்றும் கிளர்ச்சியாளர்களின் முக்கிய பாத்திரங்கள் அதிகாரபூர்வமாக நேரலை நடவடிக்கைகளில் எப்படி இருக்கும் என்பதை இப்போது பார்க்கலாம். லோகின் காலக்கெடுவை அடிப்படையாகக் கொண்டு வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த உவமை, அசல் மற்றும் முன்கூட்டி முக்கோணங்களில் உள்ள படங்களுக்கான ஒரு பகுதியையும், கரேத் எட்வர்ட்ஸின் ரோகன் ஒன் மற்றும் ரான் ஹோவர்ட்ஸ் சோலோ போன்ற ஒரு பகுதியையும் கொண்டுள்ளது. இந்த ஓவியத்தில் இன்னொரு இறுதிப் பகுதியும் உள்ளது, அது இன்னமும் வெளிவந்ததைத் தொடர்ந்து வெளிவந்த ஸ்டார் வார்ஸ் 9 க்கு ஜே.ஜே. ஆப்ராம்ஸ். கீழே உள்ள ட்விட்டரில் ஜேக் ஹாமில்டன் பகிரும் வீடியோவில் சுவரொட்டியை பாருங்கள்:

கடந்த ஆண்டு சான் டியாகோ காமிக்-கான் வெளியிட்டது போல், டிஸ்னி சரியான முடிவுக்கு தி க்ளோன் வார்ஸை மீண்டும் கொண்டு வருகிறது. பல தளர்வான சதித்திட்டங்கள் முடிவடைந்ததால் தொடர்ச்சியானது ரத்து செய்யப்பட்டது. டேவ் ஃபிலோனி மற்றும் அவரது அணி இந்த தொங்கும் கதைகளை கட்டும் வாய்ப்பைக் கொண்டிருக்கும், மேலும் பிற தளங்களில் ஆராயப்படக்கூடிய புதிய சதி விதைகளை விதைக்கலாம் அல்லது உரிமையாளரின் மற்ற அம்சங்களுடன் அதை இணைக்கலாம். இந்த சுவரொட்டியில் உள்ள பகுதியின் பகுதி ஹேடன் கிறிஸ்டென்ஸனின் மற்றும் ஈவான் மெக்ரிகெரின் அனாகின் மற்றும் ஒபி வான் ஆகியோரால் ஆஷோக்கா மற்றும் அசாஜின் வென்ட்ரெஸ் ஆகியவற்றால் ஈர்க்கப்பட்டது.

எனினும், திசைகளிலிருந்தே, அந்தத் தொடரில் முக்கிய கதாபாத்திரங்கள் பெரிய திரையில் அதைச் செய்யத் தொடங்கியதால், திபெல்ஸ் குழுவுக்கு வந்தபோது விஷயங்கள் மிகவும் சுவாரஸ்யமானவை. கோஸ்ட் க்ரூ உறுப்பினர்கள், கானன், ஸெப், ஹேரா, சபைன் மற்றும் சேப்பர் ஆகியோருடனான அனைத்து வகையான குளிர்ச்சியையும் தங்கள் அனிமேட்டட் சாகசங்களைப் போலவே பார்க்கிறார்கள். அவர்கள் சுவாரஸ்யமாக சற்றே பழைய எஸ்ராவைப் பயன்படுத்தினர், இறுதியில் அவருடைய கதையின் தொடர்ச்சியாக என்ன முடிவெடுக்கும் என்ற நீண்ட கால முடிவை அளித்தனர். பியர்ஸ் ப்ராஸ்னனுக்கு ஒரு விசித்திரமான ஒற்றுமையைக் கொண்டிருக்கும் கிராண்ட் அட்மிரல் த்ரன் என்ற மற்றொரு புதிரான விளக்கம் இது. இந்த மற்றும் எஸ்ராவின் தோற்றத்திற்கு இடையில், இந்த நிகழ்ச்சியானது நேரடி-செயல் சுழற்சியைத் தொடங்குவதற்கான யோசனைகளைத் தொடங்குகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *