Razer ஒரு $ 250 வயர்லெஸ் விசைப்பலகை மற்றும் எக்ஸ்பாக்ஸ் ஒரு மவுஸ் காம்போ வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது

PC கேமிங் சாதனங்கள் ஒரு முன்னணி தயாரிப்பாளரான ரேசர், எக்ஸ்பாக்ஸ் ஒன்னுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட முதல் விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி காம்போவை வெளியிட்டுள்ளது.

ரேசர் டெர்ரெட் செட் என்பது முற்றிலும் வயர்லெஸ் மற்றும் வாழ்க்கை அறையில் பயன்படுத்துவதற்கு ஏற்றது; விசைப்பலகை உங்கள் மடியில் உட்கார்ந்து வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் சுட்டி ஒரு உள்ளிழுக்கும் மேற்பரப்பு அடங்கும்.

மைக்ரோசாப்ட் மற்றும் ரேசர் ஆகியோருக்கு இடையில் ஒரு சிறப்புப் பங்காளித்துவத்தின் தயாரிப்பு ஆகும். மைக்ரோசாப்ட் நவம்பர் 2018 இல் ஒரு டஜன் எக்ஸ்பாக்ஸ் ஒன் விளையாட்டுகள் பற்றி சுட்டி மற்றும் விசைப்பலகை ஆதரவு செயல்படுத்தப்பட்டது, மற்றும் மெதுவாக இணக்கமான தலைப்புகள் பட்டியலில் விரிவடைந்து வருகிறது. Razer Turret ஹார்ட்கோர் பிசி விளையாட்டாளர்கள் கன்சோல் புற சந்தையை எதிர்பார்த்து தரத்தை வகை கொண்டு, மற்றும் விளைவாக நிச்சயமாக திருப்தி.

Razer Turret என் மடியில் சதுரமாக பொருந்துகிறது, அது நிலையான உணர போதுமான கனரக தான்.

Razer Turret அதன் நான்கு பவுண்டு எடையை பயன்படுத்தி பாதுகாப்பாக பயன்படுத்த வசதியாக உள்ளது. இது ஒரு பத்து அம்புக்குறி விசைப்பலகை, இது வலது புறத்தில் பல திண்டுகள் இல்லை – அதற்கு பதிலாக, அது டார்ட் மவுஸ் பிடித்து ஒரு விரிவாக்க தட்டில் உள்ளது. விசைப்பலகை தட்டு விரிவாக்கப்பட்ட இரண்டு அடி அகலத்தில், மற்றும் ஒரு தட்டையான 15 அங்குல அகலத்தில் இழுத்து கொண்டு. விசைப்பலகை கூட உள்ளிழுத்து ஒரு மணிக்கட்டு ஆதரவு உள்ளது, இது மேல் இருந்து கீழே ஒரு பிட் பெரிய செய்கிறது 7.64 அங்குல .

விசைப்பலகை Razer இன் விளையாட்டு-குறிப்பிட்ட இயந்திர சுவிட்சுகளைப் பயன்படுத்துகிறது, இது நிறுவனம் 80 மில்லியன் விசைகளை வரை நீடிக்கும் என்று நிறுவனம் கூறுகிறது. இது எளிதாக வழிசெலுத்தலுக்கு எக்ஸ்பாக்ஸ் ஒரு டாஷ்போர்டு ஒன்றை இழுக்கும் ஒரு பிரத்யேக எக்ஸ்பாக்ஸ் விசையை உள்ளடக்குகிறது, ஆனால் அமைப்பை மற்றபடி தரமாக உள்ளது.

Razer இன் Synapyse மற்றும் Chroma மென்பொருளைப் பயன்படுத்தி, விளையாட்டாளர்கள், ஒவ்வொரு தனிமத்தின் முக்கிய நிறத்திலும் கிட்டத்தட்ட 17 மில்லியன் சாத்தியமான வண்ண கலவைகள் மற்றும் லைட்டிங் விளைவுகளை தனிப்பயனாக்கலாம். விசைப்பலகை பேட்டரி முழுமையாக்கப்பட்டு 11 மணிநேரங்கள் நீடிக்கும், ஆனால் அவற்றை அணைக்க 43 மணிநேரங்கள் வரை நீடிக்கும். யூ.எஸ்.பி-சி கேபிள் பயன்படுத்தி விசைப்பலகை கட்டணம், மற்றும் Turret சுட்டி வசூலிக்க ஒரு சார்ஜ் துறை அடங்கும்.

டார்ட் மவுஸ் ரேசரின் மம்பா கேமிங் மவுஸின் வயர்லெஸ் பதிப்பை அடிப்படையாகக் கொண்டது. சுட்டி ஏழு பொத்தான்களை மொத்தமாக கொண்டுள்ளது மற்றும் ஒவ்வொன்றும் ஒத்திசைவு மென்பொருளைப் பயன்படுத்தி தனிப்பயனாக்கலாம். அதை மற்ற விளையாட்டு எலி ஒப்பிட்டு ஆர்வமுள்ளவர்களுக்கு, கோபுரம் 16,000 DPI உள்ளது மற்றும் ஒரு பொத்தானை அழுத்தவும் DPI சரி செய்ய முடியும்.

ரேசர் சுவிட்சுகள் 50 மில்லியன் கிளிக்குகள் வரை நல்லது என்று கூறுகிறார். டார்ட் விசைப்பலகை போலவே, சுட்டி வண்ணம் மற்றும் லைட்டிங் விளைவுகள் முழுமையாக வாடிக்கையாளர்களின்வை. அவர்கள் பேட்டரிக்கு மிகக் குறைவான விலையில் வருகிறார்கள்; டார்ட் மவுஸ் 30 மணிநேரங்களுக்கு லைட்டிங் மூலம் இயங்கும், மற்றும் 50 மணி நேரம் விளக்குகள் முடக்கப்பட்டிருக்கும். சுட்டி ஒரு யூ.எஸ்.பி மினி-பி சார்ஜிங் கேபிள் பயன்படுத்துகிறது, மேலும் விசைப்பலகை மூலம் கட்டணம் வசூலிக்கப்படுகிறது.

கூட என் மடியில் Razer Turret வைத்திருக்கும், எக்ஸ்பாக்ஸ் ஒரு “Fortnite” போன்ற விளையாட்டுகள் விளையாடும் போது என் பழக்கமான பிசி அமைப்புகளை பயன்படுத்த முடியும் நம்பமுடியாத திருப்தி உணர்ந்தேன். இது விசைப்பலகை அடிவயிற்றில் பணிச்சூழலியல் லிப் பயன்படுத்த சில நேரம் எடுத்து, ஆனால் நீங்கள் ஒரு சில நிமிடங்கள் விட கோபுரம் பயன்படுத்துகிறீர்கள் என்றால் மணிக்கட்டு ஆதரவு தேவை உணர்கிறது. எந்த இயந்திர விசைப்பலகையைப் போலவே, விசைகளும் ஒரு நாடக அமர்வுக்கு நடுவில் சத்தமாக சத்தம் போடலாம், எனவே உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்கள் ஒரு உரத்த விசைப்பலகைக்கான தொடர்ச்சியான க்ளிக் கிளாக்கில் நிற்க முடியாது என்பதை மனதில் வைத்துக் கொள்ளுங்கள்.

டார்ட் சுட்டி ஸ்விஃப்ட் மற்றும் பதிலளிக்கக்கூடியதாக இருக்கிறது; உங்கள் சொந்த சுவைக்கு நல்ல ரேஞ்சர் மென்பொருளை நீங்கள் பயன்படுத்தலாம். நீங்கள் பெரிய HDTV ஐ பயன்படுத்தி அதைப் பயன்படுத்துகிறீர்களானால், சுட்டியைச் சுட்டிக்காட்டும் முயற்சிக்கும் போது, ​​நீங்கள் எந்த கூடுதல் தாமதமும் இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்திக்கொள்ள அதன் விளையாட்டுப் பயன்முறையில் இருப்பதை உறுதிசெய்ய வேண்டும்.

PC இல் எனது கேமிங்கின் பெரும்பகுதியைச் செய்பவர் யாராக இருந்தாலும், அது டார்ட் அனுபவம் Windows 10 இல் அதேபோல் எக்ஸ்ப்ளோரரில் ஒன்றை உணரும் என எனக்கு முக்கியமானது. Turret இன் வயர்லெஸ் USB டாங்கிலைப் பயன்படுத்தி என் பிசி மற்றும் எக்ஸ்பாக்ஸ் ஒன்றுக்கு இடையே எந்த பிரச்சனையும் இல்லை என்று புகார் செய்வதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். தொகுப்பு உங்கள் PC க்கு நேரடியாக விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி இணைக்க மற்றும் எந்த வயர்லெஸ் தாமதத்தை குறைக்க பயன்படுத்த முடியும் என்று இரண்டு ஆறு அடி கட்டணம் கேபிள்கள் உள்ளன.

$ 250 இல், சிறுபான்மை விளையாட்டுக்கள் ஒரு வயர்லெஸ் கேமிங் விசைப்பலகை மற்றும் மவுஸ் பிரீமியம் அம்சங்கள் மற்றும் எக்ஸ்பாக்ஸ் ஒன் பொருந்தக்கூடிய கூடுதல் போனஸ் போன்ற விரும்பும் PC விளையாட்டாளர்களுக்கு மோசமான முதலீடு அல்ல.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *