இப்போது கிடைக்கும் சிறந்த நிண்டெண்டோ ஸ்விட்ச் கேம்ஸ் (ஏப்ரல் 2019 புதுப்பிப்பு)இப்போது கிடைக்கும் சிறந்த நிண்டெண்டோ ஸ்விட்ச் கேம்ஸ் (ஏப்ரல் 2019 புதுப்பிப்பு)

Switch Games That You Need To Play

நீங்கள் விளையாட வேண்டிய விளையாட்டுகளை மாற்றுங்கள்

நிண்டெண்டோ ஸ்விட்ச் வெளியீடு உண்மையான ரசிகர்-பிடித்த வெளியீட்டாளர் நிண்டெண்டோவிற்கு ஒரு புதிய சகாப்தத்தின் தொடக்கமாக இருந்தது. Wii U இன் உற்சாக வரவேற்பைப் பெற்ற பிறகு, அதிகரித்த போட்டி விளையாட்டுகள் சந்தைக்கு எதிராக நிறுவனம் எவ்வாறு நிர்வகிக்கப்படும் என்று பலர் ஆச்சரியப்பட்டனர். எனினும், அதன் கலப்பின பணியகத்துடன் அனைத்து எதிர்பார்ப்புகளையும் அது மீறியது. எளிதில் வசிக்கும் ஒரு அறையில் பணியிடத்திற்கு எளிதில் மாற்றக்கூடிய திறன், ஸ்விட்ச் என்ற வாக்குறுதி, விளையாட்டின் கற்பனை விளையாட்டுகளை இன்னும் கைப்பற்றுகிறது.

சுவிட்ச் வெளியீடாக உலகளாவிய ரீதியில் புகழ்பெற்ற தி லெஜண்ட் ஆஃப் ஜெல்டா: காட்டு மூச்சு, அது விரைவிலேயே பணியமர்த்தல் விற்பனை அட்டவணையில் உயரும் மற்றும் நிண்டெண்டோவின் வருவாயை பெருமளவில் அதிகரிக்கத் தேவைப்படும் கொலையாளி பயன்பாட்டைக் கொடுத்துள்ளது. ஆனால் அதன் துவக்கத்திலிருந்து இரண்டு ஆண்டுகளில், கிர்பி மற்றும் மரியோ போன்ற பெரிய முதல்-தரக் விளையாட்டுகளான டெட் செல்ஸ், ப்ரீச், மற்றும் செலஸ்டே போன்ற இண்டலி டார்லிங்ஸ்களிலிருந்து வியக்கத்தக்க விளையாட்டுகள் எதுவும் இல்லை. ஸ்க்ரிரிமில்: ஆக்டோபத் டிராவலர் மற்றும் தி எல்டர் ஸ்க்ரோல்ஸ் வி போன்ற பெரிய மூன்றாம் தரப்பு விளையாட்டுகள் உள்ளன. நூலகம் ஒவ்வொரு தொடர்ச்சியான வெளியீட்டிற்கும் விரிவாக்கம் மற்றும் மேம்படுத்துவது போல் தெரிகிறது.

இந்த அம்சத்தில், இதுவரை சிறந்த ஸ்விட்ச் கேம்களில் நாங்கள் திரும்பப் பார்க்கிறோம். கேன்ஸ்ஸ்போட் வெளியீட்டிலிருந்து கேம்ஸ்கோட்டில் 8 அல்லது அதற்கு மேலான ஸ்கோர் பெற்ற புதிய விளையாட்டுகள் மற்றும் புதிய விளையாட்டுகளுக்கான மதிப்புரைகள் மற்றும் பழைய விளையாட்டுகளின் மதிப்பீடுகளுக்கான புதுப்பிப்புகள் ஆகியவை இதில் அடங்கும். ஸ்விட்ச் வெளியிடப்பட்ட சிறந்த விளையாட்டுக்களுக்கான எங்கள் தேர்வுகளைப் பாருங்கள். மேலும் பணியக நூலகத்தின் விரிவாக்கத்துடன், வரவிருக்கும் வாரங்களிலும், மாதங்களிலும் இந்த அம்சத்தை புதுப்பிப்பதால் அடிக்கடி சரிபார்க்கவும்.

ஸ்விட்ச் ஏற்கனவே நூற்றுக்கணக்கான விளையாட்டுகள் உள்ளன, சிலர் எங்கள் ரேடாரில் பறக்க வேண்டியவர்கள். இங்கே உள்ள விளையாட்டுகள் இங்குள்ள அனுபவங்களின் ஒரு சிறிய சில மட்டுமே. எந்த ஸ்விட்ச் இன் சிறந்தது என்று சில விளையாட்டுகள் உங்களுக்குத் தெரியுமா? கீழே உள்ள கருத்துகளில் எங்களுக்கு தெரியப்படுத்துங்கள்.

ஆமாம் ஆமாம் ஆமாம், ஆமாம் ஆமாம்.

சூப்பர் ஸ்மாஷ் பிரதர்ஸ் விளையாட்டுகள் என்ன, மற்றும் அவர்கள் இருக்க முடியும் என்ன யோசனை, தொடரில் ’20 ஆண்டு வரலாற்றில் பல்வேறு விஷயங்கள் வருகிறது. ஒரு அணுகக்கூடிய மல்டிபிளேயர் விளையாட்டாக விளையாடியது மிகவும் போட்டித்திறன் வாய்ந்த ஒரு விளையாட்டு ஒன்றாகும். ஆனால் இது ஒரு விரிவான ஒற்றை வீரர் சாகசத்துடன் இருப்பதற்கும், மெய்நிகர் அருங்காட்சியக விபரங்களுடனும், அதன் பெருகிய முறையில் மாறுபட்ட குறுக்குவழி நடிகர்களின் வரலாற்றில் இருந்து அறிவு மற்றும் ஒலிவாழ்க்கை கலைகளை காட்சிப்படுத்துவதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

அல்டிமேட் அனைத்து அம்சங்களையும் உள்ளடக்கியது, மேலும் ஒவ்வொன்றும் சுத்தமாகவும், கூடுதலாகவும் மேம்பட்டதாகவும் உள்ளது. முந்தைய விளையாட்டுகளிலிருந்தே அனைவருக்கும், எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக – அனைத்து இருக்கும் கதாபாத்திரங்களும், கிட்டத்தட்ட எல்லா நிலைகளும், பல்வேறு வழிகளில் அந்த விஷயங்களை விளையாட மற்றும் அனுபவிக்க நெகிழ்வுத்தன்மை. சூப்பர் ஸ்மாஷ் பிரதர்ஸ் அல்டிமேட் ஏற்கனவே ஒரு வலுவான மற்றும் நீடித்த சண்டை அமைப்பை உருவாக்குகிறார் என்று ஒரு விரிவான, கருதப்படுகிறது மற்றும் அழகான தொகுப்பு ஆகும்.

நீங்கள் எப்போதாவது ஒரு ஸ்மாஷ் விளையாட்டை நேரில் கழித்திருந்தால், அல்டிமேட் படைப்புகள் எப்படி இருக்கும் என்று உங்களுக்கு நன்றாகத் தெரியும். போட்டியாளர் பிளேயர்கள் மேடையில் இருந்து தங்களை எளிதாக தட்டுவதற்கு தங்கள் எதிரிகளுக்கு சேதம் விளைவிப்பார்கள். கட்டுப்பாடுகள் ஒரு போட்டி போர் விளையாட்டு ஒப்பீட்டளவில் அணுக உள்ளன; அடிப்படை திசை நகர்வுகளுடன் இணைந்து மூன்று வெவ்வேறு பொத்தான்கள் நீங்கள் ஒரு பாத்திரத்தின் பல்வேறு தாக்குதல்களையும் சிறப்பு திறன்களையும் அணுக வேண்டும். விஷயங்கள் (நீங்கள் விரும்பினால்) மற்றும் சுவாரஸ்யமான, மாறும் நிலைகள் (நீங்கள் விரும்பினால் கூட) விஷயங்களை கலக்க ஒரு பெரிய பல்வேறு பொருட்களை மற்றும் சக்தி அப்களை உள்ளன.

நிச்சயமாக, இந்த சிக்கலான சிக்கல்களை நீங்கள் கண்டுபிடிக்கலாம் – ஒரு பாத்திரத்தின் திறமைகளின் அகலத்தை விரைவாக அனுபவித்தால், அது ஒரு போராட்டத்தின் நுணுக்கங்களைப் பற்றி சிந்திக்க ஆரம்பிக்க உதவுகிறது (மீண்டும், நீங்கள் விரும்பினால்). ஒவ்வொரு சூழ்நிலையிலும் சிறந்த நடவடிக்கை எடுப்பதைத் தோற்றுவித்து, உங்கள் மனித எதிரிகளால் மனதில் விளையாடுவது விரைவாக பரிசீலிக்கப்பட முடியும், மற்றும் சண்டை விளையாட்டாக ஸ்மாஷ் மயக்கம் என்னவென்றால், எந்த தாக்குதல்களை எளிதாகக் காப்பாற்ற முடியும் என்பதைக் கண்டறிவதன் உகந்த நிலைப்பாட்டைப் பற்றி சிந்தித்துப் பாருங்கள் அந்த கட்டத்தை அடைய எவ்வளவு எளிது.

அல்டிமேட் இன் மிகப்பெரிய அளவில் 70 க்கும் அதிகமான எழுத்தாளர்கள் வழங்கிய பல்வேறு நுட்பங்களுடன் சிக்கலானது வருகிறது. ஒரு கதாபாத்திரத்தை கட்டுப்படுத்த எப்படி அடிப்படை கருத்தை நீங்கள் புரிந்து கொண்டால், ஒரு முற்றிலும் புதிய ஒன்றை முயற்சி செய்வதற்கான பல தடைகளும் போய்விட்டன, ஏனெனில் ஸ்மாஷ் தொடர்ந்த அணுகல் இது சம்பந்தமாக ஒரு அதிர்ஷ்டமான அம்சமாகும். முந்தைய நான்கு ஸ்மாஷ் கேம்களில் தோன்றிய ஒவ்வொரு போராளியும், சில புத்தம் புதியவைகளுடன், பலவகையான மாறுபட்ட மற்றும் இயல்பற்ற வடிவங்களின் இருப்புக்கும் எதிராகவும், போட்டியிடும் போட்டிகளிலும், கதாபாத்திரங்களின் முன்னிலையில் மிகவும் கவர்ச்சிகரமானதாக இருக்கிறது. உண்மையில், அது இன்னும் மரியோஸ் பிரதர்ஸ், சோனிக் தி ஹெட்ஜ்ஹாக், பேக் மேன், மெட்டல் கியர் சாலிட், இறுதி பேண்டஸி, மற்றும் ஸ்ட்ரீட் ஃபைட்டர் ஆகியவற்றிலிருந்து பாத்திரங்கள் இடம்பெறும் ஒரு விளையாட்டு, ஒருவரோடு ஒருவர் ஒன்றோடு ஒன்று தொடர்புடையதாக உள்ளது.

மேலும் தொழில்நுட்ப மட்டத்தில், அல்டிமேட், இந்த ஆரம்ப கட்டத்தில், ஸ்மாஷ், வேகமாகவும், உற்சாகமாகவும் பார்க்க மற்றும் விளையாடுவதை மிகவும் சிறப்பாக உணரக்கூடிய நேர்மறையான மாற்றங்கள் போல் தோன்றும், கீழ்-கீழ்-ஹூட் மாற்றங்களுக்கான பலவற்றை உருவாக்குகிறது. கதாபாத்திரங்கள் ஒன்றுக்கு ஒன்று சண்டைகளில் அதிக சேதம் ஏற்படுகின்றன; தொடர்ச்சியான dodging அதிகரித்து பாதிப்புடன் தண்டிக்கப்படுகிறது; போராளிகள் எந்த அளவிலான அடிப்படையிலான தாக்குதலை நடத்தலாம், இதில் ஸ்மாஷ் நகர்வுகளும், உடனடியாக இயங்கும் மாநிலமும்; மற்றும் குறுகிய ஹாப் வான்வழி தாக்குதல்கள் (முன்னர் மிதமான கோரி தொழில்நுட்பம்) ஒரே நேரத்தில் இரண்டு பொத்தான்களை அழுத்துவதன் மூலம் எளிதாக செய்ய முடியும். இந்த மாதிரி புதுப்பித்தல்கள் பெரும்பாலானவற்றால் கவனிக்கப்படாமல் போகலாம், ஆனால் அவை தொடரின் மைய கருவியில் ஒரு உறுதியான பரிணாமமாக அல்டிமேட் கோர் கேம்லைனை வரையறுக்க உதவுகின்றன.

அல்டிமேட் பல மேலோட்டமான மாற்றங்கள் ஸ்மாஷ் இன் பொது வாழ்க்கை-வாழ்க்கை அனுபவத்தையும் கூட உதவுகின்றன. சிலர் அதை வாசிக்கக்கூடிய ஒரு விளையாட்டாக – UI க்கு கூடுதல் சேர்ப்பிகள் மீட்டர் கட்டணங்கள் மற்றும் வில்லாளரின் கைப்பற்றப்பட்ட உருப்படி போன்ற முன்னர் மறைக்கப்பட்ட கூறுகளை தொடர்புபடுத்துகின்றன, ஒரு எளிய ரேடார், திரை-ஆஃப் பாத்திரங்களைக் கண்காணிக்கும், மெதுவான இயக்கம், இந்த தருணங்களை பார்க்க மிகவும் உற்சாகமாக இணைக்கவும். மற்ற மாற்றங்கள் மைய மல்டிபிளேயர் அனுபவத்தை ஸ்ட்ரீம்லைன் செய்ய மற்றும் கட்டாய விருப்பங்களை சேர்க்க உதவும். போட்டி விதிகள் இப்போது மாற்றியமைக்கப்பட்டு, விரைவான தேர்வுக்கு பிறகு சேமிக்கப்படும். பாத்திரம் தேர்வுக்கு முன்னர் மேடை தேர்வு நடைபெறுகிறது, எனவே நீங்கள் போரிடுவதற்கு அதிக அறிவுறுத்தல்களை எடுக்கலாம்.

புரி என்னை, என் காதல் விமர்சனம் – சோதனைகள் மற்றும் கொடுமைகள்

ஒரு குழுவினரை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள், அவற்றில் ஒவ்வொன்றிற்கும் இடையில் பல வித்தியாசங்களை நீங்கள் காணலாம். ஒரு மறுக்கமுடியாத உண்மையை அவர்கள் அனைவரும் மனிதர்களாக இருக்கிறார்கள், ஆனால் இந்த உண்மை என்னவென்றால், அதே மக்கள் அகதிகளாக இருக்கும்போது மறக்கமுடியாது. சில அரசியல்வாதிகள், ஊடகங்கள், மற்றும் இனவெறி வெறுப்புக் குழுக்கள் அந்த தனித்துவத்தை களைந்து, அகதிகள் மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோரை பயமுறுத்தும் ஏதோவொரு வகையில் அழிக்க விரும்புகின்றன. இது ஒரு தீங்கு மற்றும் அப்பட்டமான பொய்யாகும், ஆனால் பயத்தின் இந்த முக்கியத்துவம் மக்கள் கருத்துக்களை வடிவமைப்பதில் வரலாறு முழுவதும் வெற்றிகரமாக நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது. ப்யூ மீ, மை லவ், ஃபிரெஞ்ச் உருவாக்குநரான பிக்சல் ஹன்டில் இருந்து ஒரு உரை அடிப்படையிலான சாகச விளையாட்டை, புலம்பெயர்ந்த நெருக்கடிகளில் ஈடுபட்டுள்ள மனிதர்களில் மிக நேர்மையான மற்றும் உண்மையான தோற்றத்தை அளிக்கிறது, உண்மையான அகதி கதையிலிருந்து உத்வேகத்தை எடுத்துக் கொண்டது, அந்த சமமான இதயங்களை உடைத்து, திகிலூட்டும், மற்றும் எழுச்சியூட்டும்.

போர் புயல் சிரியாவில் இருந்து ஆபத்தான பயணத்தை மேற்கொள்வதன் மூலம், அவரது மனைவி, நார் உடன், முன்னோக்கி உரையாடுவதன் மூலம், உங்கள் காதல், மஜ்ஜை, ஒரு WhatsApp- ஐரோப்பா. புரி என்னை, என் லவ் சிறந்த எழுத்து மூலம் emboldened அந்த நூல்கள் பரிச்சயம் ஒரு உடனடி உணர்வு உள்ளது. இரண்டு பாத்திரங்களும் பிரமாதமாக உணரப்படுகின்றன, இருவருக்கும் இடையே உள்ள பந்தா இருவருக்கும் உண்மையானதாக உணர்கிறது. அவர்கள் ஒருவரையொருவர் கேலி செய்வார்கள், விளையாட்டின் போக்கில் நகைச்சுவைகளை வளர்ப்பார்கள், வாதிடுவார்கள், ஒருவருக்கொருவர் தூக்கிப் போடுங்கள், மற்றும் வர்த்தகத் துணிச்சலுடன் வாழுங்கள். தங்களது உரையாடல்களில்

வரலாற்றுப் பாடங்களைப் பின்தொடர்வதன் அவசியமற்ற நுட்பமான பழக்கவழக்கங்களின் மீது KJ அல்லது நுண்ணறிவு மஜ்ஜை கண்டுபிடித்துள்ளதால், பாரபட்சம், அதிர்ச்சிகரமான கடல் பயணங்கள் மற்றும் பதட்டமான எல்லைப் பிரச்னைகள் மற்றும் பதட்டமான எல்லைப் பிரச்சினைகள் ஆகியவை பெரும்பாலும் திருப்தி தரும் தன்மையால் உடைக்கப்படுகின்றன. ஒரே நேரத்தில் ஒரு சில வார்த்தைகளை மாஜ்ட் மற்றும் நோர் பேச்சு ஒரு சில வார்த்தைகளில் சாட்சியாகக் காண்பிக்கலாம், ஆனால் அவற்றின் இடைவினைகள் வசதியாகவும் நம்பத்தக்கவையாகவும் இருக்கின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *