லத்தீன் அமெரிக்காவில் 17 மிக அதிகமான நாடுகள்

சமீபத்திய ஆண்டுகளில் லத்தீன் அமெரிக்க நாடுகள் ஒரு முக்கியமான பொருளாதார வளர்ச்சியை வழங்கியுள்ளன, சர்வதேச சந்தையில் உயர் தரமான தயாரிப்புகள் மற்றும் சேவைகளை வழங்கி வருகின்றன. ஏற்றுமதிக்கு விதிக்கப்படும் பொருட்களின் உற்பத்திக்கான தொழில்துறை செயல்முறைகளை மேம்படுத்துவதற்காக புதிய தொழில்நுட்பங்களில் அவை முதலீடு செய்துள்ளன. அடுத்த கட்டுரையில், லத்தீன் அமெரிக்காவில் 17 பணக்கார நாடுகளில் எதைக் கண்டீர்கள், அவை கணக்கில் எடுத்துக் கொள்ளும் மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியில், மூலதன வருமானம்.

நீங்கள் பொருளாதார துறையில் மிகவும் உற்பத்தி பகுதிகளில் மற்றும் நீங்கள் இழக்க விரும்பவில்லை என்று சில சுவாரஸ்யமான தரவு எந்த தெரியும்.


பராகுவே பொருளாதாரம் விவசாயத் துறையை அடிப்படையாகக் கொண்டது, உயர் தரமான தரங்களுடன் கூடிய பல்வேறு வகையான பொருட்களை வழங்கும். சர்க்கரை, மாட்டிறைச்சி மற்றும் பால் பொருட்கள், சோயாபீன்ஸ், சோளம், அரிசி, எண்ணெய் விதைகள் மற்றும் கோதுமை ஆகியவற்றின் முக்கிய ஏற்றுமதியாளர்களில் பிராகுவேயாவும் ஒன்றாகும். இந்த நாட்டில், மிக அதிகமான பொருளாதார வளர்ச்சியை இந்த பிராந்தியத்தில் கொண்டுள்ளதாக கருதப்படுகிறது, இது 2013 ஆம் ஆண்டில் இருந்து 5 வது இடத்தைப் பிடித்தது, இரண்டாம் உலகமாக லத்தீன் அமெரிக்காவின் முதலீட்டில் மிக அதிகமான வருவாய் ஈட்டியதுடன், உலகிலேயே மூன்றாவது பெரிய ஃப்ளூய்யல் கப்பல் மற்றும் மிகப்பெரிய உற்பத்தியாளராக மற்றும் சுத்தமான மற்றும் புதுப்பிக்கத்தக்க மின் ஆற்றல் ஏற்றுமதி.

சர்வதேச நாணய நிதியம் (IMF) மதிப்பிடுகிறது, 2019 இறுதியில், பராகுவேவின் மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியானது $ 44,557 மில்லியனாக இருக்கும், இதனால் மூலதன வருமானம் கணிசமாக உயரும்.


The 17

தென் அமெரிக்காவின் பலவீனமான பொருளாதாரங்களில் ஒன்று, அதன் வருடாந்திர வருவாயைப் பொறுத்தவரையில், பராகுவே தற்போது மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியில் (GDP) 41,851 மில்லியன் டாலர்கள், மற்றும் 6,033 டாலர் தனிநபர் வருமானத்தை பராமரிக்கிறது. இந்த நாடு 6,896,908 மக்களைக் கொண்டுள்ளது என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *