7 ANDROID NEWS 9.0 பெட்டியை பாருங்கள்

மர்மம் முடிந்துவிட்டது மற்றும் கூகிள் அதன் மொபைல் இயக்க முறைமை புதிய பதிப்பு அண்ட்ராய்டு 9.0 பை என்று உறுதிப்படுத்தியுள்ளது – ஆங்கிலம் குறியீட்டுபெயர் “பை”, இது நிறுவனத்தின் பெயரை பெயரிடும் பெயர்களைக் கொண்ட பெயரிடப்பட்ட கேண்டி பெயர்களுடன் பராமரிக்கிறது. புதிய பதிப்பில் உங்கள் கைகள் இன்னும் கிடைக்காத நிலையில், அதன் ஏழு முக்கிய செய்திகளை பட்டியலிட்டுள்ளோம்:

தகவமைப்பு பேட்டரி

செயற்கை நுண்ணறிவு (AI) அம்சங்கள் மொபைல் சாதனங்கள் மற்றும் அண்ட்ராய்டு 9.0 பை உடன் ஒத்துழைக்கின்றன. அதன் புதுமைகளில் ஒன்று, அடாப்டிவ் பேட்டரி ஆகும், இது எந்தப் பயன்பாடுகளை அடிக்கடி பயன்படுத்துகிறது என்பதைக் கற்றுக்கொள்கிறது, இதனால் பேட்டரி பயன்பாடு குறைவான தொடர்ச்சியான சேவைகளுக்கு வரம்பை அதிகப்படுத்துகிறது.


பயன்பாட்டுச் செயல்கள்

ஆண்ட்ராய்டு ஓரியோ பயன்பாட்டு டிராயரின் மேல் ஒரு பட்டியை வழங்குகிறது, இதில் இயந்திர கற்றல் அடிப்படையில் பயன்பாடுகளை பரிந்துரைக்கிறது, நீங்கள் இன்னும் எளிதில் வைக்க வேண்டியவற்றை யூகிக்க முயற்சி செய்கிறேன். Android 9.0 பை மேலும் பயன்பாட்டுச் செயல்களுடன் மேலும் செல்கிறது, நீங்கள் பயன்பாடு சார்ந்த அம்சங்களுக்கு விரைவான அணுகலை வழங்குவதற்கு என்ன நடவடிக்கைகள் எடுக்கப் போகிறீர்கள் என்பதை முயற்சிக்க முயற்சிக்கின்றன (வீட்டுக்கு முதல் பணி மேப்பிங் அல்லது நீங்கள் சந்தித்த ஒரு சந்திப்புக்கான குறிப்புகளை அணுகல் போன்றவை உங்கள் காலெண்டரில்). App செயல்கள், அண்ட்ராய்டு பை உங்களுக்கு என்ன தேவை என்று யூகிக்கிறீர்கள்

துண்டுகள்

அண்ட்ராய்டு குறியீட்டு பெயருடன் நன்றாக இணைக்கப்படும் துண்டுகள் (அல்லது துண்டுகள்), கணினியின் மற்றொரு தகவமைப்பு செயல்பாடு மற்றும் Android இன்டர்நெட் மெனுவிலிருந்து நேரடியாக பயன்பாடுகளின் உள் செயல்பாடுகளை அணுக அனுமதிக்கிறது. உதாரணமாக, நீங்கள் தேடல் துறையில் “Uber” என்று தட்டச்சு செய்யும் போது, உங்கள் வீட்டில் வீட்டு முகவரிக்கு விரைவான அணுகல் பொத்தானைப் பார்க்கலாம். ஸ்லீஸ்கள் அண்ட்ராய்டு 9.0 அடி இல் நிறுவப்பட்ட பயன்பாடுகளுக்குள் குறிப்பிட்ட ஆதாரங்களை அணுகுவதை எளிதாக்க வேண்டும்.

சைகைகள் உள்ள வழிசெலுத்தல்

சைகை வழிசெலுத்தல் Android 9.0 பை அனுபவத்தின் மையத்தில் உள்ளது. கணினி திரையின் அடிப்பகுதியில் மட்டுமே இரண்டு பொத்தான்களைக் கொண்டிருக்கும், மற்றும் நடுத்தர பொத்தானின் சைகைகள் அனைத்தையும் கட்டுப்படுத்தும்.வழிசெலுத்தல் Android 9.0 அடி முக்கிய புதிய அம்சங்களில் ஒன்றாக இருக்கும்.

பின்வருமாறு விஷயம் வேலை செய்யும்:

One touch: return to the home screen

Pressed long: start Google Assistant

Swipe Up Short: Opens the system overview screen where you can navigate between open apps

Slide up long: Opens the application drawer

Return: return button back to the previous screen and will be visible only within applications, no longer on the home screen

திசை திருப்பவில்லை


அண்ட்ராய்டு 9 பி மற்றொரு புதுமை டிஜிட்டல் சுகாதார கவனம். உங்கள் டாஷ்போர்டு உங்கள் கணினியின் பயன்பாட்டின் சுருக்கத்தை காட்டுகிறது மற்றும் உங்கள் ஸ்மார்ட்போன் அதிகபட்ச அன்றாட பயன்பாட்டு நேரத்தை குறைக்க ஒரு நேரத்தை உருவாக்க அனுமதிக்கிறது. “காற்று கீழே” என்று ஒரு புதிய “தொந்தரவு செய்ய வேண்டாம்” முறை இருக்கும், இது முழு அமைப்பை திரையில் தோன்றும் சாம்பல் மற்றும் தெளிவற்ற தோற்றத்தை வெளிப்படுத்தும். காற்று டவுன் பயன்முறை கவனச்சிதறல்கள் முடிவடைகிறது.

மைக்ரோஃபோன் ஆஃப்

உங்கள் அனுமதியின்றி மைக்ரோஃபோனை செயல்படுத்துவதன் மூலம், சில பயன்பாடுகள் உங்கள் உரையாடல்களைக் கேட்கும் என பயப்படுகிறீர்கள் என்றால், Android 9P இதைப் பாதுகாக்கும். ஒரு பயன்பாடு பின்னணிக்கு அனுப்பப்படும் போதெல்லாம் (அதாவது திரையில் திறக்கப்படாது), சாதனத்திலிருந்து மைக்ரோஃபோன் மற்றும் பிற உணரிகளை அணுக முடியாது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *