2018 சிறந்த நீர்ப்புகா டிஜிட்டல் கேமராக்கள்

கட்டப்பட்டது கடினமான

நீங்கள் கடற்கரையில் ஒவ்வொரு நாளும் லவுஞ்சிங் அல்லது ஒரு கவர்ச்சியான மொழிக்கான பாதியிலேயே செலவிடுகிறீர்கள் என்றால், நீங்கள் உங்கள் கேமராவை உங்கள் வீட்டுக்கு வெளியே ஈரமாக்குவது அல்லது சேதமடைந்தால் பயப்படலாம். அந்த வெளிப்புற அனுபவங்கள் முழுவதும் புகைப்படங்களை முறிப்பதன் மூலம் நீங்கள் வைத்திருக்கும் ஒரே விஷயங்கள் இருந்தால், சிறிது நேரம் தாங்கமுடியாத ஒரு மாதிரியை எடுத்துக் கொண்டு, மூழ்கியுள்ள மற்றும் சுறுசுறுப்பாகச் சுழற்றிக் கொள்ளும் மாதிரி ஒன்றை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்.

கடல் வாழ் உயிர் மைக்ரோ 2.0 போன்ற தொழில்நுட்ப காமிராக்களை நாங்கள் மதிப்பாய்வு செய்திருக்கிறோம், 200 அடி ஆழத்தில் பணிபுரியும் வகையில் மதிப்பிடப்படும், இதில் மிக அதிக பயிற்சி பெற்ற ஸ்கூபா டைவர்ஸ் துணிகர துணிகரமாகும். உங்கள் தேவைகளை குறிப்பிட்டவையாக இல்லாவிட்டால், எங்களது தொகுப்பாளர்கள் ‘சாய்ஸ், ஒலிம்பஸ் டிஜி -5 போன்ற மிகச்சிறிய எல்லாவற்றிற்கும் மேலோட்டமாகப் பார்க்கலாம்.

இது ஒரு பரந்த-துளை லென்ஸ், சொட்டுகள் மற்றும் மிகுந்த குளிர்ச்சியைத் தக்கவைத்து, 50 அடி dives க்காக மதிப்பிடப்படும். பெரும்பாலான நீருக்கடியில் காம்பேக்ட்ஸ்களை சுருக்கமான jelqing அல்லது நிலையான குவிய நீள லென்ஸ்கள் கொண்டிருப்பதை நீங்கள் கவனிப்பீர்கள். இதற்கான ஒரு நல்ல விளக்கம் உள்ளது – ஒவ்வொருவரும் பெரிதாக்கிக் கொள்ளும் எந்திரம் முத்திரையிடப்பட வேண்டும். கேமரா இயங்கும் போது, உங்கள் பெரிதாக்குதலின் லென்ஸை விரிவாக்குவதன் மூலம், நீண்ட ஜூனிங் லென்ஸ்கள் கொண்ட பாக்கெட் மாதிரிகள் 30x ஆற்றலை அடையலாம். நாம் வழக்கமாக நீர்வழங்கல் மாடல்களில் 4x அல்லது 5x தொடர்புகளைப் பார்க்கிறோம்.

பெரிய சென்சர்கள்,

சிறந்த படங்கள் நிக்கோன் ஆல் AW1 வடிவத்தில் ஒரு விதிவிலக்கான பிரசாதம் உள்ளது. ஒரு வீடு இல்லாமல் நீருக்கடியில் செல்லக்கூடிய சந்தையில் ஒரே மாதிரியான லென்ஸ் மாதிரி இதுதான். இது ஒரு நிலையான ஸ்ட்ரீம்லினைக் காட்டிலும் 1 இன் அங்குல பட சென்சரைப் பயன்படுத்துகிறது, 49 அடி நீளத்தில் ஆழமாக செல்ல முடியும். உங்கள் நீளமான நீருடன் சென்று உங்கள் சொந்த கேமராவிற்கு இரண்டு லென்ஸ்கள் வழங்கப்படுகின்றன. உலர்ந்த மண்ணில் அது எந்த அங்குல Nikkor லென்ஸ் ஏற்றுக்கொள்ளலாம்.

நீங்கள் ஸ்ட்ரீம்லைன் வடிவத்தில் ஒரு 1 அங்குல கண்டுபிடிப்பின் நன்மைகள் அனுபவிக்க விரும்பினால், கடல்-வாழ்க்கை DC2000 பாருங்கள். உங்கள் 1 அங்குல சென்சார் போதுமான பெரிய இல்லை, பின்னர் நீங்கள் ஆழமான பைகளில் கிடைத்துவிட்டது, லீகா எக்ஸ்யு ஒரு நல்ல தேர்வாகும். இது மேற்பரப்புக்கு கீழே 49 அடி பயன்படுத்துவதற்கு மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது, இது பயனர் SLR களில் பயன்படுத்தப்படும் அதே அளவு கொண்ட ஒரு பட சென்சார் உள்ளது. அதன் லென்ஸ் ஒரு கல், ஒரு பிரகாசமான f / 1.7 துளை மற்றும் ஒரு நிலையான 35mm புலத்தில் காட்சி இருக்க முடியும்.

வட்டார ஹவுஸ்

அந்த மாதிரிகளில் எதுவுமே உங்கள் ஆடம்பரத்தைத் தொட்டால், நீளமான நீர் பயன்பாட்டிற்கு நேர்மறையாக மதிப்பிடப்படாத ஒரு கேமராவைத் தேர்ந்தெடுத்து, ஐகேலிட், கடல் மற்றும் கடல் அல்லது வேறு ஒரு தயாரிப்பாளரிடமிருந்து ஒரு வெளிப்புற வீட்டுவசதியைப் பயன்படுத்தி அதை அமைக்க வேண்டும். பிரபலமான எஸ்.ஆர்.ஆர் மற்றும் காமிரா கேமிராக்களுக்கான ஹவுஸிங்ஸையும் நீங்கள் பெற்றுக் கொள்ளலாம், மேலும் நீங்கள் ஒரு பிட் இன்னும் பலவகைகளைக் கொடுக்கலாம். ஆயினும்கூட, அது தண்ணீர்த் தரத்தை வாங்குவதைக் காட்டிலும் மிகவும் சிக்கலான ஒரு கருத்தாகும். லென்ஸுக்கு சிறந்த துறைமுகங்கள் மற்றும் ராம்பைஸ் சம்பந்தப்பட்ட முத்திரைகள் ஆகியவற்றைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்பட வேண்டும். வீட்டில் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க நீருக்கடியில் ஆர்வலர் ஒரு தேர்வு, ஒருவேளை ஒரு சாதாரண ஸ்நோக்கலர் இல்லை.

அதற்கு பதிலாக ஒரு அதிரடி கேம்?

கோ புரோவைப் பற்றி யோசிப்பீர்களா? பெரும்பாலான நடவடிக்கை கேமிராக்கள் நீர்மூழ்கிக் கிடக்கின்றன, அவை தங்களைக் கொண்டு அல்லது வெளிப்புற சூழ்நிலையைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம், பொதுவாக சேர்க்கப்படுகின்றன. பூமியின் பரந்த பித்தப்பைக் கைப்பற்றுவதற்கு உகந்த மீன்-கண் லென்ஸுடன் சேர்ந்து, வீடியோக்களை விட இன்னும் சிறப்பாக இருக்கும். நீங்கள் விரும்பினால் சரியாக என்ன என்றால், எங்கள் தேர்வு பாருங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *