ஆப்பிள் ஒரு மடிக்கணினி உண்மையில் மாற்ற முடியும்

கடந்த மாதம் ஆப்பிள் 2018 ஐ அறிமுகப்படுத்திய பின்னர், 1 காரியம் தெளிவாகிவிட்டது – மொபைல் சிப்செட்டுகளுக்கு சொந்த முன்னணி எனவே மிகவும் பொதுவானது ARM போட்டிகளிலும் இன்டெல் x86 அம்சத்திலும் இன்டெல், நான் திண்டு மார்க் புத்தகத்தில் ஒரு உண்மையான போட்டியாளராக மாறியது கணக்கீட்டு கண்ணோட்டத்தில் இருந்து. அந்த நன்மை, இந்த ப்ரோ லென்ஸில் இருந்து பார்த்தால் கூட, இது வளர அனுமதிக்கும் சாத்தியம் இருப்பதாகத் தெரிகிறது. சிலருக்கு, அவர்கள் நிறைய வல்லுனர்களாக மேம்படுத்தப்படுவார்கள் என நம்புவார்கள் மற்றும் அவர்களது மடிக்கணினிகளைத் துடைக்க முடிகிறது. கடந்த ஐந்து நாட்களாக புத்தம் புதிய குருவை பகுப்பாய்வு செய்து வருகிறோம், அதே நேரத்தில் இந்த குறிப்பிட்ட குறிப்பிட்ட கேள்விக்கு பதிலளிக்கிறோம். இது நபர் நபர் சார்ந்து வேண்டும் அல்லது தீர்வு வழக்கமான தொகுப்பு இல்லை விட nuanced உள்ளது.

“நான் நகர்வுகளில் திரைப்படங்களை பார்க்க விரும்புகிறேன்”

இந்த உண்மையில் வழக்கமான பயன்பாடு என்றால், நீங்கள் இந்த புத்தகத்தை மேக் புத்தகம் ஏர் அல்லது ஒவ்வொரு மேக்புக் விட மிக சிறந்த பந்தயம், பணிகளை இந்த வகையான வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது என்று கண்டறிய வேண்டும். நெட்ஃபிக்ஸ் அல்லது அமேஸான் பிரைம் வீடியோவில் திரைப்படங்களைப் பார்க்க நீங்கள் அனுபவிக்கிறீர்கள் என்றால், உங்கள் பாட் குரு ஒரு அழகிய திரையை மட்டுமே வழங்குவதில்லை, இருப்பினும் இது கிக்-ஆஸ்க் ஸ்பீக்கர்களால் அதிகம், i-OS இல் நிரல்கள் நீங்கள் திரைப்படங்களையும் நிகழ்ச்சிகளையும் பக்கத்தில், நீங்கள் மேக் செய்ய முடியாது என்று ஏதாவது இருக்க முடியும்.

வழக்கமாக கூட, நீங்கள் 12.9 அங்குல பதிப்பு பாருங்கள் வேண்டும் என்று நிகழ்வில், நீங்கள் வீடியோ உட்செலுத்துதல் மற்றும் ஸ்பீக்கர்கள் MacBookPro உள்ள மக்கள் என உரத்த இருக்க வேண்டும் என்று அற்புதமான இருக்கும் மானிட்டர் கண்டறிய வேண்டும். “நான் மைக்ரோசாஃப்ட் ஆஃபீஸ் உடன் செய்யப்படும் ஸ்டாண்டர்ட் வேலைகளைப் பெறுவதற்குப் பயன்படுத்தப் போகிறது “மைக்ரோசாப்ட் உங்களுடைய சொந்த ப்ரோவிற்கு ஒரு பணித்தொகுப்பு திட்டங்களை உருவாக்குகிறது. இந்த திட்டங்கள் Office 365 சந்தாவுடன் பெறப்படும். இந்த திட்டங்கள் அநேகமாக போதுமானதாக இருக்கும் – உண்மையை அவர்கள் ஒருவேளை கூட Mac OS அல்லது விண்டோஸ் மீது அலுவலக திட்டங்கள் போன்ற பணக்கார இல்லை.

காலெண்டர் மற்றும் மின்னஞ்சலுக்கான PowerPoint, Excel, Word மற்றும் Outlook ஆகியவற்றைப் பெறுவீர்கள். மைக்ரோசாப்ட் திட்டங்களைத் தவிர, கூகிள் இணைய உலாவிகளில் இணைய உலாவிகளைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் குரு மீது சாகசங்களைக் கொண்டிருக்கும் அதன் திட்டங்களைக் கொண்டுள்ளது, எனவே அவை சரியான துல்லியமான துல்லியத்துடன் துல்லியமாக கவனம் செலுத்துகின்றன. இதேபோல், ஆப்பிள் அதன் சொந்த திட்டங்களை நான் கொண்டுள்ளேன் – எண்கள் பக்கங்கள் மற்றும் முக்கிய-குறிப்பு அவை ஏற்றப்படும். இதுவரை மின்னஞ்சலைப் பொறுத்தவரையில், மைக்ரோசாப்ட் அவுட்லுக் உண்மையில் ஆப்பிளின் மின்னஞ்சல் நிரலுக்கான ஒரு சிறந்த மாற்றாக இருக்கிறது, நான் மிகவும் மெதுவாக இருப்பதாகக் கண்டறிந்துள்ளேன். நீங்கள் ஒரு Gmail பயனராக இருந்தால், ஜிமெயில் என்பது அருமையானது, மற்றும் ஸ்ப்ரிக் இருந்து ஒரு விருப்பம், அவுட்லுக் உடன் இணைந்து பணியாற்றும் பணியைச் செய்கிறது.

“மைக்ரோசாஃப்ட் ஆஃபீஸ் உடனான தரமான வேலை பெற நான் அதைப் பயன்படுத்துவேன்”

மக்கள் நிறைய, குரு மீது இணைய உலாவி நிச்சயமாக நல்ல போகிறது. நீங்கள் சிக்கலானதாக இருந்த உலகளாவிய இணையத் திட்டங்களுக்காக இதைப் பயன்படுத்த விரும்பினால், ஒரு ப்ரோ ஒருவேளை விரைவில் இறந்துவிடும். PCMag இந்தியா உள்ளடக்க மேலாண்மை செயல்முறை ஒரு வேலைத் திட்டமாகவும், நிபுணர் வல்லுநர்களிடமும் இருக்கும், ஆனால் என் முதலாளி இந்தியாவில் இன்று ஒரு CMS தளத்தை கொண்டிருந்தது, அது மிகவும் குறைந்துவிட்டது, ஏனெனில் ப்ரோ அதற்கு பயனுள்ளதாக இல்லை.
CMS இன் அந்த வகையான i-OS இல் i-pad- ல் இணையத்தள உலாவி வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. யூடியூப் வீடியோக்களைக் கொண்டு விமியோவுடன் வீடியோக்களை தங்கள் நிறுவனம் i-OS நிகழ்ச்சிகளுடன் பாகுபடுத்துகின்றன.

“சூதாட்டத்திற்கு அது பெரியதா?”

இது உண்மையில் உண்மையில் ஒரு கேள்வி தான். இது நீங்கள் எந்த வகையான விளையாட்டரங்கை சார்ந்துள்ளது. நீங்கள் ஒரு தீவிர பிசி அல்லது கேம் கன்சோல் விளையாட்டாக இருந்தால், பின்னர் உங்கள் ஐபாட் குரு நிச்சயம் நினைவிழந்ததாக உணரப் போகிறாரோ, அதேபோல் துல்லியமாக சரியாக ஒரே நேரத்தில், நீங்கள் உங்கள் விருப்பத்திற்கு இசைவாக விளையாடுவதை எதிர்த்து போராட வாய்ப்பு உள்ளது. இந்த i-pad இல் கொள்முதல் விலை குறிப்பில். நீங்கள் ஒரு விளையாட்டாக இருந்தால், அது Fortnite மற்றும் PUBG அல்லது நரகத்துடன் சேர்ந்து கொலைசெய்ததைக் காண்கிறது. இது ஆப்பிள் A12x BIONIC செயலி இருந்து சில நம்பமுடியாத திறன்களை உள்ளன என்று அர்த்தம் x பெட்டியில் ஒரு எஸ் பொருந்தும் என்று படங்கள் உள்ளன. I-OS இல் உள்ள விளையாட்டுகள், எனவே, பொருத்தமான கன்சோல்-தரம் மூழ்கியது மற்றும் மிகச்சிறிய சிலவை.

அந்த குருக்கள் கூட NBA 2k2 போன்ற போட்டிகளோடு இந்த போட்டிகளை நடத்தும் போது படுகொலைகளை இயக்கும் மோட்டார்கள் மற்றும் பிளேஸ்ட்கள் ஒரு வியர்வை கூட உடைக்க மாட்டார்கள். தொடர! இது சூதாட்ட அமைப்பில் எந்த தவறும் செய்யாதே, 4 முட்டாள் எதிர்பார்ப்புகளை ஆதரிக்கும் சில முட்டாள் நாடக நிலையங்கள்!

“ஃபோட்டோஷாப், FCP மற்றும் அப்ளட்டன் லைவ் போன்ற ஏஸ் பயன்பாடுகளைப் பற்றி என்ன?”

I-pad இணைப்பில் பணிபுரியும் நிறுவனம் திட்டங்கள் ஆகும். இவையெல்லாம் ஐ-ஃபோனாக இருக்கும் திட்டங்களை அளவிடப்பட்டன. அது மேம்படுத்த தொடங்கி உள்ளது. உதாரணமாக, ஆப்பிள் ஆப்பிள் பென்சில் இணைந்து ஒரு தொடுமுக இடைமுகம் பெற ஃபோட்டோஷாப் ஒரு முழுமையான இயந்திரம் நடத்தி ஒரு ஐபாட்-குறிப்பிட்ட மாறுபாடு முதிர்வு அடோப் இணைந்து வேலை. இந்த கடந்த காலண்டர் ஆண்டு, அறிவொளி தொடங்கியது மற்றும் ஒரு மேக் இயங்கும் ஒரு சிப் இயங்கும் கொண்டு 7, அறுவை சிகிச்சை இருந்தது என்று உறுதியளித்தார்.

இருப்பினும், ஆப்பிள் வரையறுக்கப்பட்ட பாதையை உருவாக்கியுள்ளது. நிச்சயமாக, iMovie மற்றும் அடோப் பிரீமியர் ரஷ் வீடியோ ஆசிரியர்கள் ஒரு இயக்க மாறுபாடு உள்ளது, எனினும், அந்த திட்டங்கள் ஒரு முழு அளவு இறுதி கட் ப்ரோ அல்லது அடோப் பிரீமியர் புரோ அளவில் இல்லை. இசையமைப்பாளர்களுக்கு நிச்சயம் கேரேஜ்-பேண்ட் இருந்தது, ஆனால் ஆப்பிள் ஒரு லாஜியின் I பட் பதிப்பை உருவாக்கியது அல்லது ஆல்டெல் அதன் விருது பெற்ற நேரடி டிஜிட்டல் ஒலி ஸ்டேஸ்டேஷன் இன் மேம்பட்ட மாறுபாடுகள் கொண்டது. நிபுணருக்கு, i-pad என்பது ஒரு பிட் விலை. ஏனென்றால், அந்த விவகாரத்திற்காக Macintosh அல்லது Windows இல் இருக்கும் சிறப்பு திட்டங்கள் எந்தவொரு சிறப்பு வகையிலும் இல்லை. I-pad குருவால் வைக்கப்பட்டிருந்த ஃபயர்பவரை அளவை கருத்தில் கொண்டு, ஆப்பிள் தலைகீழாக மாறி வருகிறது.

“நீங்கள் கோப்புறை இல்லாமல் வாழ முடியுமா”

ஆமாம், இந்த கடந்த ஆண்டு ஆப்பிள் உங்கள் சொந்த மேகம் டிரைவ்கள் பல உலகளாவிய மையமாக செயல்படுகிறது என்று கோப்புகள் திட்டம் என்று, எனினும், இது ஒரு ஆவண மேலாளர் அல்லது i-OS ஒரு சொந்த கோப்பு அமைப்பு உள்ளது. இது குரு என்று நான் ஒரு கருவி pad என்று உருவாக்குகிறது. வீழ்ச்சியையும் இழுப்பையும் பயன்படுத்திக் கொள்ளும் மக்கள் ஒருவேளை பிரச்சினைகளைக் கொண்டிருப்பார்கள். நான் யூ.பட் குரு யூ.எஸ்.பி படிவத்தை ஆதரிக்கிற போதிலும், எந்தவொரு யூ.எஸ்.பி சேவையுமே இல்லை, மேலும் அதை சேர்ப்பதற்கான நிரல் டெவலப்பர் மீது அதிக நம்பகமானதாக இருக்கிறது.

இன்று இது ஈத்தர்நெட் டாங்கிள்ஸ் மற்றும் தொலைப்பிரதிகள் போன்ற சிறிய எண்ணிக்கையிலான ஆபரணங்களால் கையாளப்படுகிறது. எளிய நிரல் கோப்பு நிரல் முழுவதும் எந்த சொந்த USB ஆதரவு இல்லை மற்றும் கோப்புகளை பல்வேறு வகையான கவனித்து எந்த உள்நாட்டு கோப்பு அமைப்பு இல்லை, நான் ஒரு முழு அளவு பிசி என்று திண்டு என்று hobbles. ஆனால் ஆவணம் சேமிப்பகத்தைப் பெற பெரும்பாலும் மேகத்தை நீங்கள் பயன்படுத்துகிறீர்கள் என்றால், உங்களுடைய கோப்புகளுக்கான நிரல்கள் உங்களிடம் இருப்பதால், அவற்றைப் பயன்படுத்துவதற்கு வாய்ப்புகள் உள்ளன, பின்னர் நான் உங்கள் குருவை தினசரி கம்ப்யூட்டரை உருவாக்க முடியும். உங்கள் நாள் நெருங்கியது, இது எந்த வகையான நீங்கள் தனிப்பட்டவர்.

ஆமாம், எல்லோரும் எல்லோரும் ஒரு PC ஐ பரிமாறிக்கொள்ள முடியாது என்பதை வெளிப்படுத்துவார்கள், ஆனால் 2010 ஆம் ஆண்டுக்கு முன்பே, என் பேட் இருபது வருடங்களாக இருப்பதால், இது முந்தைய எட்டு தசாப்தங்களில், வழக்கமாக PC வருவாய்களை வெகுவாக பாதித்தது. இது வழக்கமாக ஒரு பிசி அனுபவம் பயனர்கள் என்று நான் யாரை ஒரு உயிரினம் உள்ளது என்று அர்த்தம். இந்த கருவிகளைப் பற்றி நீங்கள் என்ன விரும்புகிறீர்களோ அதை சரியாகச் சொல்ல முடியாது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *