ஏன் மேக்புக் வாங்க 5 காரணங்கள்

கடந்த மாதம் ஆப்பிள் இந்த மேக்புக் ஏர் முதல் குறிப்பிடத்தக்க மறுவடிவமைப்பு தொடங்கியது மற்றும் அது சில கருத்துக்கள் கொண்டுவருகிறது போது, அது ஒருவேளை ஆப்பிள் பல தசாப்தங்களாக ஒரு ஜோடி குறைந்தது சர்ச்சைக்குரிய மடிக்கணினி தான். மேக்புக் ஏர் ஐந்து தசாப்தங்களாக மடிக்கணினி இருந்தது. இருப்பினும், போட்டி மடிக்கணினிகள் இருப்பதைக் கண்டும் காணாமல் போயிருக்கலாம், முதலில் அவை மிகவும் தீவிரமானவை அல்ல, மக்களுக்கு சிறந்த மடிக்கணினி. என்னை தெளிவுபடுத்த அனுமதி.

 

நல்ல மல்டிமீடியா லேப்டாப்

மேக்புக் ஏர் ஒரு நோட்புக் அல்ல, இருப்பினும், மல்டிமீடியாவில் இது போட்டியிடும் எந்த மடிக்கணினி விடவும் சிறந்தது. ஏன்? நேரடியான. அதன் “ரெடினா திரையின்” கலவையானது அதன் பேச்சாளர்களிடமிருந்து சிறந்த ஒலி செயல்பாடு மற்றும் நெட்ஃபிக்ஸ் மற்றும் குளிர்ச்சியுடன் சரியான மடிக்கணினி மற்றும் வீட்டிலிருக்கும் போது, ஒரு அற்புதமான உழைப்பாளியாக இரு மடங்காக இரட்டிப்பாகும். என்ன உண்மையில் வெளியே உள்ளது அற்புதமான என்று அதன் சொந்த பேச்சாளர்கள் இருக்கும், திரையில் பெரிய என்றாலும். கூடுதலாக அவர்கள் அதை பயன்படுத்துவதில்லை என்பதை உணர வேண்டும்.
 

நல்ல அமைப்பு செயல்பாடு

உண்மையில் சிப் பெரியது, இருப்பினும் naysayers அதன் சொந்த குறைந்த மின்னழுத்த சிப் பற்றி சிணுங்குகின்றன. மக்கள் தங்கள் லேப்டாப்பை தற்போது புதுப்பிக்கிறார்கள். செயல்பாடு எந்த பஞ்சம் இல்லை. இந்த MacOS Mojave, ஒரு முறை, உற்பத்தி சிப் செயலி, 8 ஜிபி ரேம் மற்றும் இன்டெல் SSD 128 ஜிபி, உண்மையில் மிகவும் ஒரு இயந்திரம் இருக்க முடியும் என்று Y- தொடர். அதன் செயல்திறனை சிறப்பாக செயல்படுத்தும் செயலிக்கு சில பாதுகாப்பு மற்றும் வீடியோ என்கோடிங் உள்ளிட்ட நிறைய விஷயங்களை Apple நிறுத்துகிறது. ஒரு முறை என, மேக்புக் ஏர் விண்டோஸ் அடிப்படையிலான போட்டியில் மீது கால் கிடைக்கிறது. சஃபாரி செயல்பாடுகள் மற்றும் Chrome இல் அல்லது எட்ஜ் விட விண்டோஸ் இல் பேட்டரி ஆயுள் கையாளுகிறது.

 

ஆப்பிள் இரகசியங்களை பாதுகாப்பதற்கான பாதுகாப்பு

ஆப்பிள் T2 செயலி இந்த நோட்புக் பாதுகாப்பு திறன்களை பின்னால் அந்த பொருட்கள் மத்தியில் உள்ளது. T2 செயலி கைரேகை தகவலை மட்டும் நிர்வகிக்காது ஆனால் அது பாதுகாப்பு அடுக்குகளை வழங்குகிறது. இது பாதுகாப்பான துவக்க, வட்டு பாதுகாப்பு மற்றும் நடைமுறை ஆடியோவை மேம்படுத்துகிறது மற்றும் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமராவிற்கு ISP ஐ கையாளுகிறது. மாகோஸ் ஹை சியராவில் உள்ள அனைத்து புதுப்பித்தல்களுடன் இணைந்து, மடிக்கணினிகளில் இதுவும் ஒன்றாகிறது. கோப்புகளை ஒன்றாக வேலை மக்கள் நுட்பமான இன்னும் பாதுகாக்கப்பட்டுள்ளது என்று மேக்புக் ஏர் நேசிக்கும்.

வர்க்கம் முன்னணி பேட்டரி வாழ்நாள்

நான் முன்பு எழுதியது போல் மேக்புக் ஏர் உண்மையில் ஒரு முறை வேலை மடிக்கணினி ஒரு பாரம்பரிய உதாரணமாக உள்ளது. இந்த மேக்புக் ஏர் இன் மிக முக்கியமான அம்சங்களில் Y தொடர் சிப் விளைவிக்கிறது. இது கொலையாளி 12 மணி நேர பேட்டரி ஆயுள். இது ஒருவேளை சுமார் 10 மணி நேரம் மாற்றப்படும், இது மடிக்கணினிகளில் இருந்து மிகவும் அழுக்காக இருக்கலாம். ஓ, தற்செயலாக, விசித்திரமான பேட்டரி புள்ளிவிவரங்கள், எனினும், செயல்திறன் கூட அந்த மடிக்கணினிகளில் சில கூறப்படுகிறது.

பழைய பழைய மேக்ஓஓஎஸ்

பல மக்கள் MacOS விண்டோஸ் விட இயக்க அமைப்பு இருக்கும். இது பதிவகம் போன்ற ஒற்றுமைகளுடன் வருவதில்லை, மேலும் இது தொடர்பான பிரச்சினைகள் அல்லது வைரஸ் அதிகமாக இருக்கலாம். ஒரு மடிக்கணினி நீண்ட கால செயல்பாடு அதிக அறியப்படுகிறது. MacOS Mojave செயல்பாடு மற்றும் மிகவும் சுவாரசியமான உள்ளது. விண்டோஸ் இயந்திரங்கள், நல்லது என்றாலும், கேமிங் கோரிக்கைகளை அல்லது நிறுவன பயன்பாட்டினைக் கொண்ட தனிநபர்களிடமிருந்து புரிந்துகொள்ளும். எல்லோருக்கும் படைப்பு என்று இடைவெளிகளில் நிறைய தொழில், நீங்கள் நிச்சயமாக மேக்புக் ஏர் படிவம் சி மற்றும் தண்டர்பால் மூலம் ஒரு சில விரிவாக்கங்களை பயன்படுத்தி செய்ய முடியும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *